JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA

BARAZA LA WATAALAMU WA MAABARA

Tovuti: www.hlpc.go.tz
TANGAZO

KUFUNGULIWA KWA DIRISHA LA MAOMBI YA USAJILI
Baraza la Wataalam wa Maabara linachukuwa nafasi hii kuwajulisha Wataalamu wote
wanaotarajia kufanya maombi ya Usajili wa awali na kudumu kuwa dirisha litafunguliwa rasmi
tarehe 21 Aprili 2023 saa 9:00 Alasiri na litafungwa 05 Mei saa 9:30 alasiri

Waombaji wote wanatakiwa kuzingatia maelekezo yafuatayo;
1. Maombi yote ya Usaijili wa Awali (Provision Registration) yatafanyika kwa njia ya
mtandao kupitia anwani hii hprs.moh.go.tz

2. Maombi ya Usajili wa kudumu (FRP) na Usaijili wa kuorodheshwa (ERP) yatafanywa
na Wataalam ambao walifanya mitihani ya Baraza na kufaulu lakini hawakufanya
maombi.

3. Wataalam katika kipengele namba 2 watatakiwa kuwasilisha taarifa zao Ofisi ya Msajili
ambazo ni majina kamili, barua pepe (email), namba ya usaijili wa awali (PRP) ,namba
ya mtihani, kituo cha mtihani alichofanyia, mwezi na mwaka aliofanya mtihani wa
Baraza na kufaulu kwa njia ya ujumbe mfupi (SMS) kwenda 0734005777

NB: Wataalam waliofanya mitihani ya Baraza kwa mwezi Aprili 2023 wao

hawatahusika na tangazo hili kwani dirisha lao litafunguliwa baada ya matokeo
yao kutoka.

Upatapo tangazo hili mtaarifu mwenzako.

Imetolewa na
Msajili i}
Baraza la Wataalam wa Maabara

Nakala
Mganga Mkuu wa Serikali- WAF



